Model

Jinsi mkosi wa kutoka kwenye ndoa yangu ulivyoniandama, ilibidi nirudi baadaya usaidizi huu

Mimi ni Mama wa watoto wawili, nilikua nimeolewa lakini niliachana na mume wangu baada ya
kumpata mwanaume mwingine. Mume wangu ni mfanyabishara wa kawaida, lakini kuna kipindi
nilikutana na Kaka mmoja ambaye ni injinia, alikua akijenga jingo flani hapa mjini na alikua ni
rafiki wa rafiki wa mume wangu. Alinitongoza tukaanza , mahusiano ya siri ila baadaye penzi
lilikolea. Yeye alikua na mwanamke ambaye ni mke wa ndoa, baada ya sisi kupendana
alimuacha mke wake, akampa talaka na mwanamke akaondoka akaacha watoto wawili.

Alipoachana na mke wake na mimi nilidai talaka kwa mume wangu tukanza kuishi pamoja kama
mke na mume ingawa hatukufunga ndoa. Kwani bado alikua hajanitambulisha kwao. Maisha
yalikua mazuri, lakini tatizo nikuwa mwaka jana yule Kaka alikamatwa na polisi, kuna pesa
walimuibia muajiri wao, alipokamatwa alikaa ndani kama kwa mwezi mmoja hivi nikawa mimi
ndiyo nahudumia familia. Alikuja kutoka. Lakini alipotoka alikua hana kazi tena ingwa kesi bosi
wao hakutaka kuendelea nayo.

Hapo ndipo mambo yalibadilika, alianza kunipiga, kunitukana na kuniambia kuwa mimi ndiyo
nina gundu na nina kisirani kwakua nimeanza kuishi naye nikapata mabalaa. Nilivumilia kwani
sikua na pakwenda, wakati huo nilikua na ujauzito na sikua na kazi. Mwaka huu mwezi wa tatu
aliniambia kuwa kuna kazi kapata huko Nairobi anaenda kwani alikaa muda bila kazi, sikua na
namna, alienda na kuniachia wanae wawili ukichanganya na wakwangu basi wane.
Maisha yalinishinda kabisa kwani sikuwa na mbele wala nyuma. Nlijutia matendo yangu kabisa.
Lakini kupitia kwa rafiki yangu wa kitambo kidogo nlipatana na Dr Mugwenu aliyenipa tiba ya

asilia ambapo nliweza kurudiana na mume wangu wa kitambo bila ya mavutano. Alinikubalia
licha ya kuwa na watoto wawili wasiokuwa wake. Nashukuru sana usaidizi wa Dr Mugwenu.
Wito wangu kwa kina dada pale njee ni kwamba watulie kwenye ndoa zao na waume zao kwani
maisha ni magumu na yana changamoto si haba.
MUGWENU DOCTORS EXERCISE DOCTOR-PATIENT CONFIDENTIALITY; NEITHER PATIENT’S FILE
RECORDS, IDENTITY NOR SECRETS ARE SHARED WITH A THIRD PARTY OR MADE PUBLIC UNLESS
OTHERWISE PATIENT/ON THEIR OWN VOLITION WISHES TO GIVE A TESTIMONY. MUGWENU
DOCTOR’S OFFICES ARE LOCATED IN MAJENGO TOWN VIHIGA COUNTY WESTERN KENYA.
He heals pressure, diabetes ulcers, gonorrhea, syphilis, TB, and manhood weakness. The doctor
also solves life challenges such as love issues, family problems, and hardships in business,
increases your luck, which is winning lottery games and court cases, a promotion at work, and
clears away devilish spirits and dreams. For consultations call: +254740637248
https:// mugwenudoctors.com Email: [email protected]